5T_06
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng sinh nhật bố tớ đi các ấy!

3 posters

Go down

Chúc mừng sinh nhật bố tớ đi các ấy! Empty Chúc mừng sinh nhật bố tớ đi các ấy!

Bài gửi by VIP Mon Sep 15, 2008 8:02 am

Hni là ngày đặc biệt à nha, ngày bố tớ vượt rào thành công, hehe, cả nhà cho tràng pháo tay cổ vũ nèo, bis bis cheers . Hni còn là ngày kỉ niệm 1 năm nhà tớ chuyển nhà về đây nhá. Sáng hni 2 bố con tớ(bố thật ý ná) đi ăn phở từ sớm để chúc mừng nhau, mỗi tội hàng phở đấy chán wá, hx.
Để xem chúc bố tớ kí j nèo, đầu tiên chắc là học hành ùi, chúc bố học hành ngon nghẻ, thi cử may mắn, kết quả thật cao. Kí nữa à mong bố nhanh nhanh thoátn khỏi kí hội "Quý tộc độc thân" nì đi, gớm thành viên gương mẫu wá cơ. Nói cách khác là cho mẹ cắm sừng đi chứ rendeer Laughing
Nói chg là chúc bố có 1 ngày sn thật zui zẻ va ý nghĩa, lúc nào cùng iu wí con như bi h nè, iu bố!!!
[b]
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Chúc mừng sinh nhật bố tớ đi các ấy! Empty Re: Chúc mừng sinh nhật bố tớ đi các ấy!

Bài gửi by Julia Mon Sep 15, 2008 9:40 pm

Thoát khỏi hội độc thân, tốt thôi.Nhưng "vụ nì to đấy" geek geek geek
Đến độ bạn Cô cô còn jấu mãi kia kìa.keke
Chúc mừng sinh nhật Tâm nhá.Chúc mày hay ăn ko béo, học tập tốt nì, có ng yêu như kon mày chúc là tốt nhất đấy.
Ko iu vì quá iu ... lol! lol! lol!
Julia
Julia
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

http://my.opera.com/Cockneygirl/blog/

Chúc mừng sinh nhật bố tớ đi các ấy! Empty Re: Chúc mừng sinh nhật bố tớ đi các ấy!

Bài gửi by tommy Thu Sep 18, 2008 3:05 pm

nói chung là cũng mong thoát lắm nhưng mà làm ji có ai tình nguyện rước đi đâu cơ chứ ! chắc là phải ôm lấy cái hội này dài dài
tommy
tommy
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics