5T_06
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào năm học mới nèo ... !

2 posters

Go down

Chào năm học mới nèo ... ! Empty Chào năm học mới nèo ... !

Bài gửi by Julia Sun Aug 17, 2008 11:26 pm

Mai là bắt đầu năm học mới rồi nên tớ đổi lại cái theme của 4rum nhìn cho nó mới mẻ ( mặc dù đen vậy thôi nhưng nhìn cũng hay fết chứ hỉ lol! ) .
Chúc mọi người 1 năm học tập tốt, chúc lớp mình ngày càng gắn bó, 4rum lớp đi vào thời kì khởi sắc.
Mọi người chịu khó chăm chút nó tí nhá ko thôi nó tủi thân tội nghiệp lém ý .

bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce
Julia
Julia
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

http://my.opera.com/Cockneygirl/blog/

Chào năm học mới nèo ... ! Empty Re: Chào năm học mới nèo ... !

Bài gửi by VIP Mon Sep 08, 2008 9:29 pm

chẹp chẹp, lâu lắm rùi nhà tớ mới có net,lâu lắm ùi mới lại được lên thăm 4rum nhà mình, thấy nó cũng chẳng khác gì với lúc trước, bùn zữ... Sad =>mọi ng chả wan tâm gì đến nó cả, hx.
Thế là chờ mãi cũng đến lúc được đứng trước cưả sổ phòng mình ngắm mưa và nghe nhạc, chat chit cùng bạn bè. Mấy tháng vừa ùi như ở trên Mù Căng Chải mới về ý, cái gì cũng ko bít, hx, lạc hậu khiếp.
Hôm trước, cái hôm đầu tiên tớ được về an dưỡng ở phòng mình ý nhá, sáng dậy thấy vài chục cây hoa lan nhà đối diện nở đúng 1 bông hoa nhá, đẹp ơi là đẹp,tưởng hoa nở chào buổi sáng đầu tiên zui zẻ của mình,hihi, đang hít hà sung sướng thì mưa to như trút nước, bông hoa nát toét lun, bi kịch, bi kich... Sad
Năm nay là năm 3 ùi, bi h mới bít học mệt, thật ra thì cũng chả học j lắm, nhg thấy cứ chồng chất lên, nhìn đã thấy nản ùi. Mọi ng cùng cố gắng lên nhé, hx. Thời jan hìh như trôi nhanh wá, thấy hơi ghê ghê. Hi vọng cả nhà cũng nghĩ như tớ và trân trọng thứ quý giá hơn vàng này. Love u Smile lol!

PS: Tao comment cho mày ùi nè, sướng chưa Linh?
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ