5T_06
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12/06/08 ....Kuai le de yi tian...

2 posters

Go down

12/06/08 ....Kuai le de yi tian... Empty 12/06/08 ....Kuai le de yi tian...

Bài gửi by VIP Fri Jun 13, 2008 12:03 am

Còn nốt ngày mai, mai học thầy Thanh là buổi học cuối cùng nhỉ. Trông thế mà nhanh chưa, hết năm thứ 2 ùi nhá, sắp lên năm 3 ùi, nghe lão làng kinh! Già wá, thui chít ùi!!!!Sad( Mẹ hay bảo "Cái đồ già ùi mà chưa có ng iu", nghe đau thía mà vẫn phải cười, ko cười hoá ra mình xấu hổ à???

Hni học cô Mẫn, cô rất hào phóng để cả buổi chỉ để đú thui. lol! Cô dặn từ tuần trước ùi, thía mà chả chuẩn bị được kí j nên hồn cho cô cả Embarassed , mồm thì tinh tướng lắm, phọt ra toàn là "đặc biệt" mới lị "đặc sắc"...ùi chả hỉu đến đặc j j.. nữa. afro

8h, cả lớp vẫn vắng vẻ, mấy nhân trong lớp tạm thời lên ỉ ôi mấy câu chờ đồng bọn đến, nhạc chờ, kí nì gọi là nhạc chờ đây...(nói như đúng ùi, thật ra lúc đấy anh đang chu du trên con đường Nguyễn Trãi iu thương, hít tí bụi để đỡ tốn xiền ăn sáng, được a lô báo cáo thía Razz )

1 lúc, xem chừng cũng khơ khớ người ùi,主持人 đâu, thằng nào đấy, quay lại thấy cả lũ đang nhìn mình với ánh mắt "tự bít phân bít thận đi chứ còn jề". Anh hùng dũng đi lên, chưa có tí chuẩn bị nào trừ mấy câu "3 ngọn nến lung linh, đốt cháy cả gia đình " ông ổng suốt mấy hôm đến h. Được kon Linh vứt lên cho tập thơ của anh thi sĩ nhà mình, sướng! Bố khỉ, đúng là chết đuối vớ được cọc. Đa tạ bác Thuỳ, chẹp chẹp, dễ thường số thơ bác sáng tác hàng ngày còn nhìu hơn số học sinh đi học đúng h của lớp mình, ê hê Embarassed Embarassed

Lại lên làm trò cười vậy, thía mà cũng ổn ra phết. Lớp mình khối nhân tài, sợ quái jề. Razz Hô hô...Sau đây là 1 số mặt anh tài:
1. Bác Lê Trang với mấy bài tủ, vẫn nhắm mắt nhắm mũi đau đớn biểu diễn như mọi ngày, chắc anh em ko lạ!:D
color=blue]2. Thơ bác Thuỳ được nối tiếp sau ngay, thơ tình trước nhá, anh em đồng ý ko, kinh, shou huanying ghê...Chất jọng vịt pha ngan của em có vinh dự sướng thơ của bác , mỗi lần hết 1 bài lại "Hết ùi đấy", à hoá ra là hết ùi à, à vỗ tay,vỗ tay... khổ chưa...Người sau ơi, hãy sánh bước cùng tôi...người sau ơi.....Ơi!!! Laughing Laughing

3. Đến ai nhỉ, nhà tớ chứ ai. Hni cả nhà tớ mặc áo hồng nhá, choé điên đảo lun Laughing 2 cụ lên đú được tí, chưa j đã chuồn chuồn ùi, tớ hát mấy bài liền, khổ thân mọi ng! Twisted Evil Laughing , khổ thân cả 6t bên cạnh nữa, cách mấy bức tường ùi mà ko thoát, hê hê, kí nì gọi là lìhai!!!Smile)
4. Mẹ tớ thì hát hay có tiếng ùi, vẫn bài tớ thik nhất, you yi ge guniang+..., e he, nhìn cô Mẫn gật gù kìa, chị Vấy hơi bị có thương hiệu đấy.
5. Vợ chồng nhà Quá với Cô cô, kí nhà ng già neo đơn đấy, ganh tỵ với hạnh phúc nhà tớ, lên đú bài 3 bà đi bán lợn con, ám chỉ 3 dáng áo hồng nhà tớ, ko fairplay tí nào! tongue
6. Sau Chi áo da cam biểu diễn 2 bài, Thế hùng dũng đi lên làm phát Xuân Thế- những ca khúc vô danh, hô hô, công nhận hay, ô nhg mà kỉu j bắt về lại ko chịu về thía, tớ cứ hát cơ, uh thui, pó tay bác ùi, bác hát đê, cháu về....
Nghe cô nói có quà đứa nào mắt cũg sáng như đèn pha, cuối cùg thì cũng đến màn nì ùi, sau bài thơ động đất của cô. Chúg nó nhìn thấy túi nilon to thía kia thì còn hỉu cô đọc kí j nữa, khổ thế cơ. Mỗi đứa được tặng 1 quyển sổ có cả bút tích của minh tinh Sầm Mẫn nữa nhé, xếp hàng mãi đấy, oai chưa?

Lôi máy ảnh của cô ra tự sướng chán chê, trách nhiệm trong anh nhắc nhở, thui chít, chẳng có quà j cho cô cả. Bá đâu, ko chụp nữa, đi mua hoa nhanh. 10h trưa, nắng chả hỉu dùng từ j để tả nữa, 2 đứa chạy tập thể dục nhá, sợ chưa, còn thiếu mặc áo mưa nữa thui thì sang Gia Lâm rẽ phải đc ùi. Tặng hoa cô, mồ hôi ướt sũng, vừa nói vừa thở, câu nói chả nói lại nói câu ko, may chưa 祝老师健康难受, nhục!

Thế là buổi cuối của cô Mẫn kết thúc như thế với lời hẹn hò ngày mai anh em ta karaoke đú típ. Mai ngày lại dài đây, cố lên anh em ui cheers , mai mà ko dụ dỗ được thầy Thanh là hơi phí đời đấy!! Twisted Evil Twisted Evil rabbit[/color]
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

12/06/08 ....Kuai le de yi tian... Empty Re: 12/06/08 ....Kuai le de yi tian...

Bài gửi by VIP Tue Jul 08, 2008 4:25 pm

Trời ui, cu cáy wá, mình vít hay thía nì mà chả đứa nào thèm comment j hết, để bao nhiu lâu ùi, tủi thân wá đi. Bọn nì phải chăm post bài vào chứ Mad
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by xianxian Tue Jul 15, 2008 10:46 pm

tai dao ni nghi he lop minh cha dua neo len.luc neo di hoc lam chuyen lai day y muh.lop minh ui lau di hoc nhi.h thay nghi lau wa.......... No
xianxian
xianxian
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Thu Sep 25, 2008 10:36 pm

hình như có mỗi bài nì là nhật ký lớp theo đúng nghĩa, may mà vẫn chưa mất. Tớ đang hô hào mọi người đấy!!!
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics