5T_06
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhật ký lớp nhé, mọi ng cùng thay nhau viết nào!

xianxian
Julia
VIP
7 posters

Trang 2 trong tổng số 3 trang Previous  1, 2, 3  Next

Go down

Nhật ký lớp nhé, mọi ng cùng thay nhau viết nào! - Page 2 Empty Re: Nhật ký lớp nhé, mọi ng cùng thay nhau viết nào!

Bài gửi by Harry Sun Feb 01, 2009 9:58 pm

Thế cho hỏi từ đó đến nay đã có con chim nào đậu chưa?! Very Happy

Harry
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nam

Nhật ký lớp nhé, mọi ng cùng thay nhau viết nào! - Page 2 Empty Re: Nhật ký lớp nhé, mọi ng cùng thay nhau viết nào!

Bài gửi by VIP Sun Feb 01, 2009 11:28 pm

Đậu thì nhìu, nhưng mà cũng ko bít được là có phải... hay ko Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Thía tình hình bác thế lào lào???
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Sun Feb 01, 2009 11:30 pm

Mai đi học ùi, ngày đầu tiên đi học...là lá la la...
Chúc lớp ta từ h tha hồ chiện zui để buôn trên nhật ký lớp na'!!!Iu:x:x, iu lém cơMad
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by Harry Mon Feb 02, 2009 1:10 am

VIP đã viết:Đậu thì nhìu, nhưng mà cũng ko bít được là có phải... hay ko Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Thía tình hình bác thế lào lào???
Loài động vật nào "đậu" mà cũng không biết hay sao hả Đảng Viên Very Happy Thế này là đồng chí không "đi sâu đi sát vào...quần chúng nhân dân đâu đấy" Cool Cần nghiêm khắc kiểm điểm lại bản thân nhé Very Happy
Mà em hỏi tình hình nào của bác thế Rolling Eyes Idea

Harry
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nam

Bài gửi by VIP Wed Feb 04, 2009 12:10 am

Tình hình quý tộc của bác chứ tình hình j nữa, thía bác thik em hỏi tình hình j Razz
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by Harry Wed Feb 04, 2009 12:19 am

Thì nói chung vẫn là "ăn mày tự do" thôi, chắc không sánh được tầm "quý tộc" đâu Cool
Còn nếu hỏi tình hình khác nữa thì hôm nào bác cháu ta ra chỗ nào...vắng vẻ nói chuyện nhé Laughing

Harry
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nam

Bài gửi by VIP Tue Feb 10, 2009 11:48 pm

Bác Tuấn liểu thật, dám rủ mình ra chỗ vắng vẻ nói chiện mới chít chứ Shocked
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Wed Feb 11, 2009 10:01 pm

Hni là ngày đầu tiên ngồi học dịch phòng máy, chít wá. Tình hình căng thiệt, mấy phần đầu mồm đớ ra chả nói đc câu nào lun, dich xong thầy phát lại cho nghe, cả lớp cười ồ lên mới ngộ chứ, chả hỉu tuyệt tác của mỗi ng thế nào, hay ho ghê cơ Wink
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by Harry Fri Feb 13, 2009 12:00 am

VIP đã viết:Bác Tuấn liểu thật, dám rủ mình ra chỗ vắng vẻ nói chiện mới chít chứ Shocked
Thì mấy chuyện đó đó phải ra chỗ...vắng vẻ một tí chứ, ai lại "công khai" trước bàn dân thiên hạ...chuyện của hai đứa thế, cháu nhỉ Very Happy

Harry
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nam

Bài gửi by Harry Fri Feb 13, 2009 12:04 am

Buổi dịch phòng máy hôm nay mới càng khẳng định...mình rất "sáng tạo" trong ngôn ngữ và "nhanh nhạy" trong cách xử lí Razz Nhưng nói chung mới học nó thế. Nếu mà giỏi rồi chắc mình phải đổi chỗ để dạy lại mấy thầy cô ý chứ Cool Mà chả hồi xưa thầy Long chả "thú nhận" trình độ còn...dốt hơn bọn mình bây giờ là gì. Thầy bảo lúc đó còn chả nghe hiểu cái gì cớ Idea

Harry
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nam

Bài gửi by tommy Thu Feb 26, 2009 1:01 pm

hix.học phòng máy là ác mộng với em đấy. Tai mình nó cứ ù ù, khủng hơn là khi phải nghe lại cái giọng dịch của mình. hix Sad
tommy
tommy
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Fri Feb 27, 2009 11:36 pm

Đâu, con nghe giọng bố vẫn thế mà, chua y ở ngoài, khác gì đâu Laughing Razz Very Happy Twisted Evil
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Fri Feb 27, 2009 11:39 pm

Chẹp, sáng ni học wenxue shi, chán như con gián, he he, chuyển học cùng 6t sang học với 1t, zui hơn, hehe, tại có bạn Đức Anh mồm dẻo ơi là dẻo, hí hí Twisted Evil .
Hni được học bài quan quan thư thư nhá, các cụ ngày xưa iu đương kinh wá, xem phim chưởng thấy các bác ý đèn sách đi thi mà bác nào cũng yaotiao shunv thì học thế nào được nhỉ Rolling Eyes
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Sun Mar 15, 2009 11:09 pm

Hni là chủ nhật, mai là thứ 2, mai đc nghỉ cô Thư, ở nhà, dnì hay ở nhà wá. Hum trc học văn học sử, ngồi học chán lắm, chán khủng khíp, chán ơi là chán, chán...nói chung là chả bít tả thế nào chứ tớ chả hỉu sao thế cũng đc gọi là văn học! Rolling Eyes
Hđấy lớp mình họp lớp nhé, lâu lắm ùi mới họp lớp, lâu lâu lắm ùi, và là lần đầu tiên trong lịch sử họp lớp là do ý kiến lớp yêu cầu họp, lúc Lan nói thấy lạ wá, suýt ngất (điêu đấy! Wink ). Đùa thui, tại vì hum đấy họp lớp xong, tớ nói cũng nhìu, mà nói xong cứ thấy mình có phần ko phải, thấy trong người cứ gợn gợn kí j ko thoải mái, nên lên đây vít ra cho nó nhẹ người, mong mọi ng thông cảm.
Lần nào họp lớp tớ cũng nói nhìu nhất, và ko muốn, rõ ràng là tớ ko mún thế tý nào, nhg hình như tớ toàn làm cho ko khí lớp căng thẳng thì phải. Cũng tại bởi vì có vấn đề thì mới họp mà, tớ lại thẳng tính nữa, nên có j nói đấy, thật ra nhìu khi vì chỉ đích danh ng nì ng kia, nên cũng mất lòng mọi ng. Nhg mà thật ra tớ chỉ mún nói rõ hiện trạng để khắc phục thui, hy vọng mọi ng thông cảm, tớ hỉu và cg sẽ cố gắng sửa kí sai của mình. Bít là mình cư xử chưa khéo, nhg mà nhìn chung là iem cũng chưa thấy mình nói sai j cả, fải ko các bác Very Happy (vẫn còn ngoan cố lém Embarassed ).
Sắp tới có rất nhìu hoạt động, chưa làm nhg nghĩ đến đã thấy zui ùi, vì thấy lớp mình hào hứng wá, sướng. Thật ra thì lớp đoàn kết là đã thắng đc 50% ùi. Điển hình như năm ngoái lớp mình đc jải nhất nấu ăn ý, thật ra nấu chẳng ngon, nhg hđấy lớp mình zui wá, mọi ng đến đông ơi là đông, hát hò nè, cổ vũ nè, lăng xăng (dù chả đc việc j đâu:twisted: ), hé hé, thik nhất là lúc cả lớp nắm tay nhau chờ nghe kết quả, mãi chả thấy tên lớp mình đâu, ùi hò hét nhảy cẫng lên mà ôm nhau, nhìn thế các thầy cô làm j chả chấm nhất Very Happy . Nên lần nì nhìn lớp mình đoàn kết thế, tớ tin tưởng lém, trại lớp mình ko nhất thì làm ăn cũng lãi ra trò đây, pà kon cố lên !!! cheers lol! cheers lol! cheers lol! cheers lol! cheers lol!
[b]
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by Julia Mon Mar 16, 2009 8:28 am

còn chưa có ý tưởng gì mà đã lạc quan thế òi hả mày ? tao là tao lo lắm đấy. Suspect
Julia
Julia
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

http://my.opera.com/Cockneygirl/blog/

Bài gửi by VIP Mon Mar 16, 2009 11:38 pm

Uah, lạc quan chứ, thời gian từ h đến tháng 11 để chuẩn bị cơ mà, yên tâm đê! Wink
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Tue Mar 31, 2009 12:18 am

Mọi người lười viết nhật ký lắm, tớ thấy thương cho kí 4rum nì wá, nên hni tớ lại lên nói chiện với nó cho nó đỡ bùn Basketball
Hni là thứ 2, học dịch viết cô Thư. Hni cô có vẻ khó tính à nha, bao nhiu bạn bị mắng, hì. Chẹp, j nữa nhỉ, mình tưởng mình phải bít đc nhìu lém, nhg hình như...hết ùi:oops: . Thui, mai học ngữ pháp, có j tớ lại trần thuật sau vậy. Nói thía thui chứ tớ bít tớ sắp vít j ùi! Vẫn câu đấy : "Sao mà học lại chán thía nhỉ??? Làm j bi h???"...!!!
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Wed Apr 01, 2009 12:09 am

Hni tớ ko đi học, cũng chẳng có ai thay tớ vít nhật ký lớp cả, bùn wé Rolling Eyes
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Thu Apr 02, 2009 12:16 am

Hni là thứ hai,là ngày cá tháng tư, nhưng hình như lớp mình chả ai nhớ, nên cũng ko ai bị ăn cá, hehe. Hni lớp học cô Hiên, học cùng 1T. Học chả hay j cả. Lâu lắm mới học lại cô. Cô lấy ch, làm cô dâu, h làm mẹ. Cô nghỉ lâu wá, hình như ko dạy hay như trc nữa thì phải, hay tại lớp mình ko hợp học với 1T??/ (tẹc tẹc, đồng chí nào 1T vào đây đọc chớ nổi giận nghen, tớ chỉ đang giả định thía thui:D). Chẹp, từ lần sau học lớp mình phải nói nhìu lên mới đc, học cho nó đỡ bùn:D.
Hết tháng tư là tha hồ thi đấy, quay đi quay lại là hết tháng ùi, anh em ta bảo nhau học đi thui, bảo tớ với nhé Wink
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Thu Apr 02, 2009 11:57 pm

Để coi mình độc thoại với kí 4rum nè trong bao lâu nào Rolling Eyes
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by Harry Sat Apr 04, 2009 12:35 am

Thì có khác gì anh "độc thoại" và "tự biên tự diễn" ở blog 4T06 đâu. Ở đây ít ra thỉnh thoảng em còn được mọi người "nâng đỡ" và "tung hứng" Cool

Harry
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nam

Bài gửi by Julia Mon Apr 06, 2009 8:41 pm

è ko đc.
VIP tổng số bài gửi 128
Julia tổng số bài gửi 127
làm sao lại để thế đc cơ chứ. kém miếng khó chịu, tớ cũng fải lên 128 Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Julia
Julia
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

http://my.opera.com/Cockneygirl/blog/

Bài gửi by VIP Wed Apr 08, 2009 12:58 am

Nè con kia, bài j vít ko vít, ng ta coi trọng chất lượng chứ ai coi trọng số lượng như m, bùn lém cơ Sad
Để tớ típ tục cho vụ nhật ký lớp nhé!
Hni là thứ 3, có nghĩa là sáng phải học ngữ pháp, cũng có nghĩa là phải có nhóm lên yanjiang, và hni nhóm tớ đảm nhận phát đấy. Đc kí Nam với Liên thì về quê, chị tớ sinh em bé nên tớ phải vào viện, còn mụ Linh kia thì mất điện suốt, đến nản! Cuối cùng, 7h20' vẫn đang chu du ở nhà với bà bạn Linh, chưa ra đâu với đâu cả, chậc, thui liều 1 phen! Thía là đến 8h ngồi chưa ấm chỗ, 2 đứa qít định là về nhà làm típ, và cô vẫn k hay bít j. Thía nì thì từ buổi sau mình phải phát huy mới đc, chứ sáng nào cg ngồi bụng đói meo, bít thía hành xác làm j cho nó khổ nhỉ a e nhỉVery Happy
9h vào lớp, ui jùi thoải mái, bít thế ngồi ăn thêm kí sandwich nữa, hehe.
Nhìn chug hni làm cg đc. May mà nghĩ ra thêm phần trò chơi chứ ko thì chả còn kí j cho mình nói với, kí phần giói từ nì ngắn tẹo à. Cho mấy đoạn nhạc lên, cả lớp cứ đang nghe say sưa lại thấy ...cắc cắc cắc...Very Happy, xem chừng tụt cả cảm xúc, cứ cười ầm cả lên Razz Laughing , tớ nghe bao nhiu lần ùi mà vẫn thấy bùn cười gần chít:d
Cô giẻng gì mà giảng khíp, ai cũng mún về, cất hết cả sách vở ùi, đúg là đc mỗi kí nhiệt tình kéo lại, ko bít nhiệt tình ở đây có bằng với ....ko nhỉ Embarassed (Suỵt! Câu nì là bí mật à nha, cấm khai thằng du kích trong ổ rơm đấy, ko thì chít ko kịp... đến lúc thi đâu:D)
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Mon Apr 20, 2009 1:22 am

hum trc lớp mình học dịch nói buổi cuối, thía là sắp thi, thía là sắp nghỉ, hè ùi đấy, sắp hết năm 3 đến nơi ùi, nhanh thật, hum trc tớ thấy ở góc trên mái quán bà Vip hoa bằng lăng nở ùi đấy, lo wa', bùn, hu hu...
học có nửa buổi, ùi đc đi về, mất cả time. Lớp mình lại họp lớp, ghét mẹt bọn mi, thấy ng ta nhiệt đau điếng cả miệng mà chả đứa nào thương, lại còn cứ cười Sad . Lớp mình họp, hni họp zui lém, tại bàn đi chơi mà, cả lớp đồng ý cùng đi Ba Vì trong tháng tới, do Đoàn khoa tổ chức, (có bác Lê Trang yêu cầu về hỏi ý kiến bố thoai, hô hô, còn lại ok hết ùi, ôi tui cười chít mất thoai!) mình đi ùi, nhg mà lần nì khác, thấy zui zui, zui kiểu khác, khác lần trc:D. Zui lém, lớp mình iu wa'!
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by Harry Mon Apr 20, 2009 8:18 pm

Đoàn khoa tổ chức là như thế nào thế? Nghĩa là toàn khoá 06 đi à? Mà lớp nè có vẻ vui quá nhỉ? Thôi được rồi. Ta cũng phải tổ chức cho lớp ta đi thôi...

Harry
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nam

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 3 trang Previous  1, 2, 3  Next

- Similar topics