5T_06
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

thi nấu ăn thi nấu ăn.....yeah yeah...

4 posters

Go down

thi nấu ăn thi nấu ăn.....yeah yeah... Empty thi nấu ăn thi nấu ăn.....yeah yeah...

Bài gửi by xianxian Sat Sep 27, 2008 10:19 pm

năm ni lớp mình toàn học chung với lớp khác thui nên anh em ít coá cơ hội buôn dưa lê bán dưa chuột với nhau há....coá khi đến lớp còn chưa kịp điểm danh xem hum ni nhân nèo trốn học đã đến h viề ui`...coá kế hoạch jì cũg hơi khó nhỉ... Neutral
t2 nì thi nấu ăn ui` anh em pà kon 5t chìu hum ý ở lại cổ võ tinh thần cho anh em fát nhá...năm ni quyết tâm giành giải fát nữa chứ nhể....bánh chẻo ,nghe chừng vụ nì hơi coá tương lai đây ....hehe.... bounce bounce bounce yeah yeah 5t-06 ..... I love you
xianxian
xianxian
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

thi nấu ăn thi nấu ăn.....yeah yeah... Empty Re: thi nấu ăn thi nấu ăn.....yeah yeah...

Bài gửi by Julia Sun Sep 28, 2008 11:09 am

xong òi nhớ trang trí bằng 10 lọ becberin xung quanh cho anh em đề fòng nhá.
affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid
Julia
Julia
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

http://my.opera.com/Cockneygirl/blog/

thi nấu ăn thi nấu ăn.....yeah yeah... Empty Re: thi nấu ăn thi nấu ăn.....yeah yeah...

Bài gửi by xianxian Sun Sep 28, 2008 9:11 pm

kai' kon nì chưa làm mà mày đã đề fòng oy`..đã thế mai làm xong đừng coá ăn thử thiếc jì nữa nhá...haizzz vụ bánh nì rắc rối fết hok hỉu coá lá sen chưa nhỉ cả vụ vỏ bánh nữa ság mai hok hỉu coá làm nổi đống vỏ bánh đấy hok đây ...anh em ui kố lên nha....giật giải đeeeeeeee bounce bounce bounce
xianxian
xianxian
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Sun Sep 28, 2008 10:22 pm

đây cho ảnh lên cho anh em nhìn xem còn muốn ăn ko thì đến ná, Very Happy dù sao cũng phải cổ vũ tinh thần cho lớp mình chứ cheers

thi nấu ăn thi nấu ăn.....yeah yeah... Pict0111

thi nấu ăn thi nấu ăn.....yeah yeah... Pict0112

Đống hổ lốn:

thi nấu ăn thi nấu ăn.....yeah yeah... Pict0113

và tác giả:

thi nấu ăn thi nấu ăn.....yeah yeah... Pict0114
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Sun Sep 28, 2008 10:24 pm

trùi ui sao ảnh lại mất mất bên phải thía nì Evil or Very Mad
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by Julia Sun Sep 28, 2008 10:31 pm

ảnh to quá mà up qua 4rum nhà mình thì ko đc nguyên vẹn đâu. ăn sẵn thì dùng tạm đc, chứ nếu muốn ảnh nguyên vẹn thì fải up qua trang khác nhọn ah.
Julia
Julia
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

http://my.opera.com/Cockneygirl/blog/

Bài gửi by tommy Sun Sep 28, 2008 10:55 pm

đề nghị bà kon ngày mai tức thứ 2 ngày 29-9 ai ko bận bịu ji thì nhớ đi cổ vũ cho tụi tui nha.Nếu lớp mình đc giải nhất chúng ta cùng nhau hưởng chính vì thế mà bà kon nhớ tham gia đầy đủ(chú ý khi tham gia sẽ được nếm món bánh jiao miễn phí do ba nhà đầu bếp cừ khôi chế biến miễn phí... Very Happy Very Happy )
tommy
tommy
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by xianxian Mon Sep 29, 2008 7:40 am

yeah yeah chìu ni thi ui` nè bounce bounce bounce pà kon ui chìu ni nhớ ở lại nhá....bánh chẻo đê....làm xong nhớ giao hàng tí nhá ,quáng bá cho thương hiệu nhà mình tí chứ nhể... cheers
xianxian
xianxian
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Mon Sep 29, 2008 10:47 pm

Hni tớ zui lém héng. Vụ nấu ăn đối với tớ là cực kỳ thành công, i hi. Tuy chỉ được khuyến khích thui, mà đội nào chả được khuyến khích trở lên Embarassed , nhg muh tớ thấy vẫn vui, tâm lý chả bon chen chi hết Laughing . Cảm ơn vì mọi ng đã cố gắng đến và júp đỡ bọn tớVery Happy

Để tớ kể mọi ng nghe nhé. Hni lớp mình làm bánh chẻo với long nhãn bọc hạt sen. Tất bật mất mấy hum, bọn tớ cũng tìm ra đc cách làm hợp lý(chỉ dám nói là hợp lý thui chứ chưa dám oai nhìu:D). Cả ngày ngồi hì hụi nhào bột, trộn nhân, lăn lăn cắt cắt, bọn tớ lên ngồi h cô Thảo rất chi là tự tin, tí mình về lấy đến cho vào nồi là xong ý muh, ngờ đâu...

"Hiền ơi, sao m đi lâu thía", "Bích Ngọc đi mãi mà chưa thấy mang nhân bánh lên", "Sao nhãn bi h lấy hột ra lại khó thía nhỉ, Nam, Thuỳ đâu, bóc!".....và tệ nhất là "thui chít ùi bố ui, vỏ bánh dính hết vào nhau ùi, ko lấy ra đc...hu hu"!!!!Crying or Very sad , và bi kịch bắt đầu từ đấy...

"Hiền ui mua ngay bột mỳ mới về đây, làm lại hết thui, hỏng hết ùi", "Chương ui làm tn bi h, làm h làm sao kịp đc, hu hu"...Lúc đấy tớ nản thật sự ùi ý, nhg muh chả dám nói ra, tay chân cứ luýnh quýnh. Thía là bạn Chương xắn ống tay áo lên, dáng điệu rất hăm hở, "thui Linh ra tớ nhào cho". Hx, thấy bạn ý thía nên tớ mới lấy lại quyết tâm, "thui để Linh tự làm!". Máu ùi đấy, quả nì nhất định phải xong! pirat

Mọi ng xung quanh ai cũng tất bật, bên phải kon Linh cắt cắt, bên trái Quá nặn nặn, phía trc Tâm và Hiền cặm cụi gói, "rau bên nì nì, thịt lá nì cơ, sao hải sản lại thía nì, trái nhá, phải nhá...", 2 bác Thuỳ với bác Nam thì vẫn tận tâm với đĩa nhãn thui, kí kiểu" cứ bóc kỉu nì mãi nhìn khó chịu nhỉ!Very Happy"...thía là cuối cùng món bánh cũng ra lò....Ơ, tớ vẫn chưa bày xong muh, quay ra bánh đi đâu hết ui ý. Hay nhỉ, rõ ràng là tay mình gắp từ nồi ra... Shocked Cuối cùng thì cũng xong, tớ ko nghĩ mọi thứ lại có thể xong đc, zui wá, cứ ở đấy ngắm kí đĩa thui, còn chả mún đi sang bên kia xem chg nó làm món gì...phê phê... Laughing

Đến lúc cuối là lúc nhận giải, đầu vẫn bơ bơ kỉu đấy, lên chả bít mình nhận jải j. Jải lớp đc bình chọn nè, okie, lấy ngay, cứ phong bì là lấy,uh uh, chụp ảnh, xong ùi à. J, lại lên nữa à, ô thía jải j thía, à uh, tớ bình chọn à, uh uh, thế à, phg bì à, cầm típ, thấy lớp cg hô hào sung sướng nhg xem bộ chả đứa nào bít tn là tn. Đây đáng nhẽ phải là jải của Thu và Ngô Trang mới đúng, công 2 đứa ngồi ...bình chọn cho cả lớp, mỏi tay phết chứ tưởng à Razz

Bi h tớ ngồi kể lại cho mọi ng, phát hiện sau vụ nì tay chân cũng nhỉu dấu vết phết. Chỗ bỏng h đau wá, mẹ phải rửa bát cho, thía mà lúc nhào bột chả cảm jác j lun. Ngón tay út bên phải cũng phồng rộp, can kí tội bóp bóp, ấn ấn cơ Laughing Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil . Nhg ko sao, hni tớ là ng may mắn! Thank cả nhà, mai tớ mời mọi ng đi ăn chè nhá!!! I love you
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by xianxian Tue Sep 30, 2008 10:25 pm

vụ ni` đúng là zui thiệt đó...mặc dù chỉ được cười "khúc khích "thui nhưng cả lũ đứa nèo cũng zui lém cười suốt thui....đợi ngày mai tớ up ảnh lên cho mọi người chiêm ngưỡng tác phẩm nấu ăn nha'...nhiều giải theo đúng nghĩa nhiều giải ....hehe bounce bounce bounce
xianxian
xianxian
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content