5T_06
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Phát động phong trào tí nào!!!

Go down

Phát động phong trào tí nào!!! Empty Phát động phong trào tí nào!!!

Bài gửi by VIP Mon Jun 09, 2008 10:17 pm

Tình hình là 4rum của nhà mình mới lập nên vẫn chưa được phong phú lắm, đóng góp của mọi người cũng chưa nhìu, nên tớ quyết định đưa ra vài phần sau đây cho thêm phần thi vị, để lúc nào ko có việc j thì anh em nhớ ghé wa nhà cống hiến tí chớ, nhể! Wink
1. Trong phần gallery, tớ phát động cuộc thi ảnh đẹp. Mọi người tự up ảnh của mình lên, coi như 1 phần jới thiệu riêng của mỗi ng. Sau đó chg mình sẽ có phần bình chọn.
Giải thưởng: 1 yêu cầu bất kỳ trong phạm vi của lớp. e he... Twisted Evil
Thời gian : Mở đầu năm học mới nhá cho anh em có thời gian tỉa tót. Ai đăng sớm thì càng tốt.

2. Hàng ngày chia nhiệm vụ 1 người phải lên 4rum soạn 1 phần hay ho j đấy với nội dung bất kỳ (có chọn lọc nhá) post lên phần học tập để mọi người cùng học tập.
Mục đích : Anh em hoc hành tí chớ, vừa học vừa chơi, i hi, nghe nghiêm túc phết nhở!
Yêu cầu: Nội dung ko dài quá 30 dòng, đọc dài wá mệt lắm. Khuyến khích các bài súc tích, nội dung hay, hấp dẫn.
Giải phạt: i hi, phần nì thì ko có thưởng, vì mọi ng đều làm mà. Chỉ có phạt thui, ai đến lượt mà ko thấy bài thì sẽ bị xung 2k vào công quỹ.(Kí nì là Lê Trang nghe xong mứng lắm đây Very Happy )

3. Tạm thời thế, rất mong mọi người cho ý kiến vào phần đóng góp ý kiến nhá. Nếu đa số thông qua thì tớ sẽ tiến hành vào tuần tới.
Chân thành cảm ơn toàn thể anh em! cheers
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ