5T_06
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhật ký lớp nhé, mọi ng cùng thay nhau viết nào!

xianxian
Julia
VIP
7 posters

Trang 1 trong tổng số 3 trang 1, 2, 3  Next

Go down

Nhật ký lớp nhé, mọi ng cùng thay nhau viết nào! Empty Nhật ký lớp nhé, mọi ng cùng thay nhau viết nào!

Bài gửi by VIP Sat Oct 25, 2008 11:44 pm

15/10/08

Tớ vừa đi rượu ốc với bạn tớ về nhé, chán nản, thấy nhớ lớp mình mới chết chứVery Happy.
Hum t6 vừa ùi đáng nhẽ ra là phải đi học ngữ âm đấy, nhg mà tớ hỏi cô Thúy bảo đc nghỉ, thía là tớ cứ thế mà báo thui. Kết quả là bị cô Ngà mắng cho một trận,cô còn ko cho học bù nữa.Môn nì lại thi tốt nghiệp nữa chứ, quan trọng nữa chứ, cô giáo thì khó tính chứ...!!! Chưa bao h bi như thế nì, thấy áy náy lắm, ôi lớp trg ơi la lớp trg, chưa bao h tao ghét mày như bi h!!! Evil or Very Mad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Đủ thứ chiện, dạo nì chẳng thấy ai vui cả, bạn nào vui thì lên kể chiện vui tí đi cho đời nó đỡ u tối nào Rolling Eyes

VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Nhật ký lớp nhé, mọi ng cùng thay nhau viết nào! Empty Re: Nhật ký lớp nhé, mọi ng cùng thay nhau viết nào!

Bài gửi by Julia Tue Oct 28, 2008 9:58 pm

dạo nì đang ôn thi chả mấy ng lên 4rum lớp.
Mắt tao toét òi hay sao mà mày viết cái này đến 10 mấy ngày òi bây jờ mới thấy.
Hôm nay .... bình thường Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
đợi kon nào mới có ng yêu lên để kể chuyện vui cho cả nhà cùng nghe nào
bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce
Julia
Julia
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

http://my.opera.com/Cockneygirl/blog/

Nhật ký lớp nhé, mọi ng cùng thay nhau viết nào! Empty Re: Nhật ký lớp nhé, mọi ng cùng thay nhau viết nào!

Bài gửi by VIP Thu Oct 30, 2008 9:23 pm

30/10/08..

Hni thi đất nước học, cả tuần đứa nào cũng vắt chân lên cổ mà ôn, rõ là ra dáng sinh viên cơVery Happy. Mà công nhận dài thật, ôn bn thấy vẫn chưa hết, bài có mấy câu đứa nào cũng ngơ ngơ, pó tay. Nhg thấy dân tình kêu ko khủng hoảng lắm, có vẻ cũng làm đc bài, thui xong môn nào là đời bớt u ám đi tí đấy. Mai lại từ vựng, 2 môn liền nhau, cuộc đời sao mà éo le!!! Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

Thui, dù sao chúc cả nhà thi tốt, mô Phật!!! Smile
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Fri Oct 31, 2008 7:43 pm

31/10/08

Mư..ưa...aa....Mưa to khủng khíp, mưa lâu khủng khíp, mưa dai khủng khíp, mưa liên tục, mưa thối đất thối cát, (thối cả chân, toàn nước cống thui Evil or Very Mad ), trận nì chưa qua, trận khác đã tới...ak ak...

2h sáng hwa mới ngủ, cứ ngỡ hni thi. Đi ngủ thui, sáng mai dậy học típ. 6h sáng, tất cả các loại điện thoại đều reo, ôi điện thoại, quay cuồng với điện thoại...Hni ứ phải sinh nhật mình muh...Điện thoại bàn hết pin ùi, chiến di động thui, vẫn chưa đủ...Hx, "đi học nhé, buổi ngữ âm trc đã nghỉ ùi, cô giận chết!" , "tắc lắm, toàn chết máy thui, đi thía nào đc mà đi",..."thoai nghỉ nhá, cô ...cũng chết máy lun! Rolling Eyes ...Chiều lại đến vụ đi thi, đc nghỉ thi, lần đầu tiên mình đc hoãn thi, sướng nhg đứa chưa học như mình, bực mình với nhg đứa học ùi mún thi nhanh cho nó xong Very Happy ...

Trận mưa nì ác liệt thiệt, thía mà mọi ng vẫn đến trường chứ, phục mọi ng thật, tinh thần học tập muôn năm!!! cheers Còn tớ??? Rolling Eyes : Sáng ăn sáng, buôn đt hết buổi sáng, đến h ăn trưa, đi ngủ trưa, ngủ đến ...h ăn tối:D. Life is simple!!! lol! . Ở ngõ nhà tớ cũng ngập ùi, nước chuẩn bị vào nhà, tớ đi xuống nhà xem xét tình hình ùi "chim lợn" tí đã, he he...

http://dantri.com.vn/Sukien/Chum-anh-Bi-bom-giua-bien-nuoc-Ha-Noi/2008/10/257856.vip
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Nhật ký lớp nhé, mọi ng cùng thay nhau viết nào! Empty Một ngày với ĐH Hà lội ...

Bài gửi by Julia Fri Oct 31, 2008 7:59 pm

6h30 đang quần quần áo áo thì bố gọi điện " mày có ăn bún ốc ra đây ăn với bố, đường ngập lắm đấy cẩn thận.". Sung sướng nghẹn ngào đc bố rủ đi ăn nhưng nghĩ đến bài thi chiều nay mà đành ngậm ngùi lắc đầu vì sợ ăn ốc nói mò(hiz Crying or Very sad). Thấy nc ngập ngập còn sướng nghĩ chiều nay làm bài thể nào cũng lênh láng tràn đầy. lol!
Ai ngờ ....

Vừa đi đến cổng trường đã thấy ngập nc. Đi chầm chậm thấy nc đến nửa bánh xe, vội co cả 2 chân lên. Nhớ lời bố dặn là fải đều tay ga, ko đc jảm ga là chết máy ngay nên cứ thế thẳng tiến, fóng qua mấy cái xe chết máy mà mặt vênh lên đầy tự hào. Twisted Evil Twisted Evil
Ai dè ...

Đi đc đến đầu sân vận động, nc đã ngập mấp mé cái bô xe òi, run run vẫn cố nhấn ga cho nc ko tràn vào. Thế mà bạn nào xinh mà vô duyên thế lao ngay ra trước đầu xe làm mình vội jảm tốc fanh kít lại 1 cái. Thôi thế là xong òi, cái xe ọc ọc lên mấy cái òi tịt ngắc luôn. No No
Thế là dắt bộ, đúng là ko cái nhục nào bằng cái nhục nào. Đang lầm bà lầm bầm nhìn sang bên cạnh thấy 1 em chuột cống đang bơi bơi bơi bơiiiii , ... 3 jây đứng tim, tí thì hét ầm lên. affraid
Cũng may còn lết đc vào đến nhà gửi xe.

Dò dẫm dò dẫm mãi thì bám đc vào em năm 1 khoa Đức. Em ý dẫn cho vào đc đến nhà B, nc gần đến đầu gối. Khổ thân thằng bé. Vừa thả mình ra đi đc mấy bước thì hụt chân chao đảo tí ngã.Ướt lên tận trên áo. Vừa thương vừa buồn cười. Razz

Thuý kìa Thuý kìa Thuý ơi, vừa nhìn thấy mình là "Ôi chết đây." Suspect Thêm mấy bạn lớp 6 nữa.Cả lũ dắt díu nhau lên cầu thang. Vứt vội cái cặp cho Thuý chạy, nhầm, lội luôn ra cổng trường ăn sáng. Thức gần hết đêm đói cồn cào.Ra đến đầu cổng gặp Buông , Thảo cũng la hét ầm ĩ. clown
Đi thêm mấy bước thì gặp bác Thuỳ cũng đang bì bõm bì bõm.Dân tình đổ xô đi lội. Laughing Laughing

Vừa ăn quả trứng vừa gọi cho Cô cô. Té ra nó vẫn ở nhà, lại còn bảo " hâm mới đi học trời này" , jận tím ruột đi vào lớp.
Julia
Julia
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Fri Oct 31, 2008 8:11 pm

Còn "lớp" để vào nữa cơ đấy Rolling Eyes
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Nhật ký lớp nhé, mọi ng cùng thay nhau viết nào! Empty Một ngày với ĐH Hà lội ... (part 2)

Bài gửi by Julia Fri Oct 31, 2008 8:44 pm

lóp ngóp lóp ngóp bò lên đc đến lớp thấy lèo tèo độ gần 2 chục ng. Hình như lớp mình đông nhất, fải đến 7,8 người là ít. Hoan hô tinh thần học tập của 5T. Twisted Evil
Vào đến lớp òi, chưa định thần đc cái jìe thì Thảo cầm điện thoại, mắt nhìn về nơi xa ấy, lời nói tựa như jó thoảng, " Linh bảo đc nghỉ rồi, cô giáo cũng bị chết máy xe trên đg". Ôi mẹ ơi, cái này là bị nghỉ chứ đc nghỉ cái nỗi gì.
Định về nhưng nc ngập quá, mưa lại to, xe thì chết máy. Thế là ngồi lại học bài với Buông và Thuỳ.
Được 1 lúc thì chán. Cả lũ bắt đầu đoán jà đoán non xem chiều có nghỉ thi ko. Mình thì nghĩ là chắc chắn đc nghỉ.Mưa thế này, các thầy cô có mà vào đc trường.Đã định để ngớt mưa rồi về. Vừa lạnh vừa bẩn. Dính nc bẩn vào ng, cả chân cứ ngứa râm ran. Embarassed Embarassed Quay sang thấy Buông cũng đang có vẻ rất là jống mình. Laughing Laughing Hai con chia đôi cái áo khoác mỏng. Rùng hết cả mình mỗi khi có cơn jó từ ngoài cửa sổ thổi vào. Nc đang ngấp nghé mặt mấy cái ghế đá òi kìa.
Nhìn sang bên Lan, Nhung, Thảo, Lệ đang chiếm cứ mỗi ng 1 góc để học.Đc 1 lúc cũng chán bỏ hết ra ngồi buôn chuyện. Phải nghĩ ra cái jì để làm chứ ngồi ko mãi thì chán lém.
Òi thấy mấy đứa rút điện thoại ra gọi cho ai đấy. Question Question

9h40 .... Thế lóp ngóp bò vào lớp. Surprised
hah hah, hoá ra là mấy bà nhà mình thấy ko nên để mình mình chịu cảnh này nên gọi đc đứa nào đến là gọi. Tội nghiệp bác Thế đến để biết là đc nghỉ và hoãn thi. =))

Lúc nữa thì đói. Góp tiền đi mua bánh mỳ. Tớ với Thuỳ lại bì bõm bì bõm lội ra cổng trường. Chả hàng nào mở cả. Lượn tít ra cổng trường. " Thuỳ ơi, Linh ơi". Ai đấy nhờ ? Ah háh, Trinh nhà ta, " ôi jời ơi tớ ngồi xe buýt 3 tiếng mới đến đc trường ah". Blah blah bắt đầu màn kể lể.....
silent silent silent

Chui vào cái quán tạp hoá ở cổng trường mua tạm mấy cái bánh mỳ ngọt với chai nc mang vào tiếp tế cho cả lũ tị nạn trên lớp. Vừa đi vừa nghe Trinh kể lể hành trình đi xe buýt. Nc đã ngập qua đầu gối òi. Trời vẫn mưa rả rích rả rích ....
Mà đúng là trường mình như cái rốn của cả đg Nguyễn Trãi này nhá. Nc ở tất cả mọi nơi cứ đổ hết về trường. Cả một dòng nc chảy y như suối ý. Ko vững chân là bị cuốn đi ngay chứ chẳng chơi.
Đi vào đến đầu nhà D1, thấy có mấy cái ô tô. Chắc cũng chết máy ngập la liệt. Có 1 cái đèn nháy loạn xạ, kêu ầm ĩ ò e í e. Trinh làm luôn 1 câu " trông cứ như đang jãy chết ít nhờ". Cười sặc sụa.

Đang ăn thì mẹ gọi điện," Cố về đi con mẹ nấu miến đây này". Miến so với mấy miếng bánh mỳ khô khốc này, haizzz.
Ăn xong ngồi buôn 1 lúc thì lục đục kéo nhau về.
Xuống đến nơi thì nc đã lên đến nửa đùi. Ôi mẹ lên nữa thì xong.Đang ngần ngừ thì thấy Lê Trang đang dắt xe. Hô hô vẫn có đứa như mình. Hoá ra là tá túc bên nhà C chờ mưa rút.
Ra đến cổng, thấy 1 bạn bé bé nhỏ nhỏ đang dắt cái xe đạp.Một chiếc ô tô fóng vọt qua(quả này jống mình ko dám jảm ga). Nc rẽ ra 2 bên như sóng biển. Khổ thân bạn ý bị sóng đánh loạng choạng ngã chìm nghỉm luôn. Dựng vội xe chạy ra đỡ bạn ý dậy. Tội thế ướt từ đầu đến chân. Lại còn cái nc ngập ngụa rác này nữa chứ. pale pale
mãi cũng lết đc về đến nhà. Mất 20k tiền lau buzi. Cắt cổ mà.

Đúng là đại học Hà lội có khác ... !!!
bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce

Thanks for reading.
Julia
Julia
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by xianxian Sat Nov 01, 2008 10:40 am

hehe...đúng là trận mưa kinh hoàng nhất trong lịch sử mưa Hà Nội theo thống kê từ năm 2001...mưa dữ dội mưa kinh khủng mưa như trút nước trận này chưa ngớt để cho cái ao trước cửa nhà tớ nó rút bớt nước đi cho rác nó đỡ lềnh fềnh trận kia đã tới làm cho mực nước cái ao cứ thế mà dâng lên đều đều(may mà chưa đến mức báo động lũ cấp ....1^^).hum ni là ngày thứ 2 mưa to và ngập lụt vậy rùi và tình hình là chưa có dấu hiệu khả quan nào cho thấy mưa sẽ ngớt trong ngày hum ni.thế nên là cứ fải típ tục ở nhà mà ăn với ngủ thui^^....cả ngày hum wa đến bi h là 10:20 tớ ở nhà chỉ có ăn với ngủ thui, cứ đi ra đi vào nhìn cái ao trước cửa nhà nó cao dần đều theo thời gian và lượng
mưa.... bounce
tối hum wa đi ngủ cứ hi vọng là hum ni sẽ ngớt mưa và cái ao sẽ biến mất.....nhưng huhu sáng ni tỉnh dậy mà lúc tớ dậy là cũng muộn lắm rùi (hi` mưa mà ngủ nướng tí^^)cái ao nó vẫn cứ y nguyên tình trạng cũ thui (còn may là ko tăng thềm fân nào đấy)...thế là lại thêm 1 ngày mưa lũ ngập lụt huhuhu.....thế nì mới thấu hiểu thế nào là lũ lụt nhỉ....
chỉ có ngồi trong nhà thui cấm có ra ngoài vì trước cửa coá cái ao to thế cơ mà(vì tớ hok biết bơi mà^^)....sáng ni baba tớ đi chợ về kể mưa to ngập lụt thế chợ cái jì cũng đắt hàng mà cái jì cũng bán đắt kinh khủng.20k 1 cái bắp cải bé tí tẹo,5k 1 mớ rau muống.....tối hum wa cơ baba đi chợ về bảo cả chợ chẳng còn cái jì để mua cả....thế là baba chỉ mua được mấy miếng giò về ngồi ăn đến chán....kái nì làm mình nhớ đợt sau tết nhỉ cái jì cũng đắt đỏ...đợt đấy là do trời rét wá hem có rau bán nhỉ ,bi h thì là do mưa to ngập lụt wá...đều do thời tiết cả....thời tiết bi h đúng là ko biết đường nào mà lần....
nhưng mưa thế nì cũng nhìu cái để nhớ lắm cơ...như song Linh đã tâm sự ở trên đo' nhiều kỉ niệm khó quên thật^^....
hàng xóm nhà tớ ý vui lắm cơ...cả nhà ngồi trên gác sép ngắm trời mưa(lãng mạn fết...) ,ở dưới đồ chơi của bọn trẻ kon nổi lềnh fềnh(có mấy kon búp bê tóc xoã xượi nhìn rõ ghê)...
tình hình là cứ típ tục mưa ngập thế nì ý có khi Hà Nội (àh ko trong mấy ngày nì thì fải là Hà Lội ^^)sẽ xuất hiện thêm nhiều cửa hàng bán....xuồng^^...vui fải biết
Basketball
xianxian
xianxian
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by bonbon Wed Nov 05, 2008 8:18 pm

hìhì.hình như các anh chị phải sống chung với lũ nhiều hôm lắm nhỉ.có lẽ săp tới em không lên hà nội thăm các anh chị được rồi.Em cũng sắp thi rồi.Mưa thế này không biết có lên nổi không nữa.Em thấy nhớ hà nội và thương cho mọi người ở trên đó quá chừng.cố găng lên anh chị nhé.Có lẽ khi em viết những dòng này thi nước ở trên đó cung rút hêt rồi anh nhỉ.À, chị linh ơi khi nào lên hà nội em sẽ có quà cho chị đó.Em ở trên HN mưa có 2 tiếng đồng hồ mà đã phải lội nước đến gần đầu gối rồi mà trận mưa này kinh hoàng quá .Tận 2 ngày phải không nhỉ??????????Thế trường anh chị có bị lụt không ạ?ai online mà đọc được nhưngx dòng tin nhắn này thì báo cho em với nhé.bye
bonbon
bonbon
Bé khoẻ bé đẹp

Nữ

http://gocrieng.net/profile/NguyenThiThuHuyen16

Bài gửi by VIP Fri Nov 07, 2008 9:01 pm

Sau 1 tuần sống ở thời mông muội, cuối cùng tớ cũng trở về với xã hội văn minh ùi đây, hi everybody!!! I love you [i]
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Fri Nov 14, 2008 10:50 pm

1 ngày bình thường nhg cũng ko bình thường lắm...

Hni sáng học ngữ âm, chiều thi từ vựng, tình hình là cả ngày được diện kiến cô Ngà lun, chưa kể lại còn ddc cô trông thi nữa chứ! Mình ngồi bàn 2, chuyên trị ngồi bàn 2, chả làm ăn j đc , à nói thía thì hơi điêu, cơ mà cũng hỏi được mấy câu Crying or Very sad . Bài khó nhăn răng, cả buổi chiều ngồi tụng với Nam cả Linh chả thấm tháp vào đâu, tại lý thuyết nhìu wá, chả còn thời gian mà ôn bài tập, đến lúc làm cứ ù ù cạc cạc, đến khổ!!!
Ra khỏi vòng thi, đứa nào mặt cũng như kí bị, ui sao mà đề khó thía, khó kinh hoàng, dân tình kêu như vạc, ôi tôi cũng muốn kêu ca wá,nhg mà kêu nhìu thì cũng đến thế, lại bị mắng cho, thui lên đây kêu đi tìm đồng cảm vậy, hxhx.
Ô nhg mà dù sao cũng thi xong ùi, chả thay đổi dc j, thui thì cứ zui lên zậy. Hni lớp mình dc lĩnh học bổng ùi, tưởng hni đi bù khú mà anh em lại bận, thui để tuần sau nhá, 7 nạn nhân xấu số chuẩn bị hầu bao cho 19 kí tàu há mồm còn lại!!! Rolling Eyes Ăn chơi 1 trận cho nó bõ kí công làm bài bốc cả khói đầu ra đây nè lol!
Hni Ngô Trang bị sốt vius ko đi thi dc, chắc thi đợt sau, có khi lại là trong cái rủi lại có cái may, thui, ta cầu chúc cho ku lần sau thi tốt nghen!!1 cheers
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Sat Nov 29, 2008 12:27 am

Lâu wá ko có ai thăm hỏi, sợ kí 4rum nó tủi thân, lại lên làm vài dòng vậy, nhật ký lớp, í a....

Hni thứ 6, học ngữ âm. Ối ôi tưởng kí môn từ vựng đã là địa ngục, ki môn nì chả hỉu tả làm sao nữa, (có ai có chỗ nào lìhai hơn nữa thì bảo nhá Mad )!!!
Sáng chạy lên đến tầng 4 kí nhà B, (gớm kí nhà nhìn ngoài thì xịn thía, mà kí cầu thang chạy đến khổ!!!). Chạy đến tầng 4 là tớ mún ngồi lun xuống đất ùi, mà kí jống đi học muộn thì phải leo nhanh, mà leo nhanh thì lại càng mỏi chân, hx. Trong lúc chân bủn rủn, tay run (vì đi xe máy mà, dạo nì sáng lạnh chít đi đc),tóc tai phờ phạc (thì đi gió mà)...thì nghe văng vẳng đâu đây tiếng ai uy lực lắm ....Nguyễn thị thu hiền A, Nguyễn thị thu hiền B..., oái oái, công nhận uy lực thiệt, đến nỗi quên cả mệt mỏi rét mướt, 3 chân 4 cẳng là 1 mạch vào lớp, Nguyễn thị liên...còn 3 bậc nữa... Lê diệu linh...(đến ùi, yeah! cheers )..Cóóoo...ạ!!! Oài sướng!!!

H học hni ngồi cạnh ban Thế, lâu lắm ùi ko ngồi cạnh Thế, khổ nỗi Thế thì học tiếng Hàn, mình thì ngu tiếg Hàn như thằng Tàu nó ngu tiếng Anh ùi, trên cô giảng thì lại chả hỉu j, thỉnh thoảng bác Thế lại đế thêm mấy câu thư pháp với bác Nam, bác Thuỳ, dưới Bích Ngọc, Qúa với Chi thì vừa ngắm dung nhan cô vừa nơm nớp lo cô gọi, ui jùi là jùi ui...cứ tâm trạng đấy ùi free, về nhà, hết!
Buổi học ngày hni đấy! Very Happy
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Mon Dec 22, 2008 8:11 pm

Hni t2, buổi đầu tiên đi học dịch, học thik ghê cơ. Có đồng chí nào có cảm xúc j hni thì vào vít đi nhá, hehe.
Hiền đâu, vào cop ảnh vói vi đê ô ăn cưới cô Thanh cho cả nhà xem lèo, hni cô nhà mình xem lém pà kon ah!
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Sun Dec 28, 2008 10:15 pm

Phút thứ 92, Vn vào. Ôi jời ơi may mà ăn hết đĩa thịt bò khô với cân củ đậu ùi ko thì vỡ kí đĩa, may wá. Ôi tôi iu nước wá đi, thèm ra đường đú wá, hô hô!! cheers cheers cheers
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by tommy Sun Dec 28, 2008 10:24 pm

vui quá cơ!! cheers lâu lắm rùi người dân Việt nam mới có một đêm ko ngủ như thế này.Hôm nay quả là một ngày trọng đại của cả dân tộc....Ngoài đường mọi người tấp nập đi đua Very Happy . Nhìn thấy cái cảnh ý mình lại thèm ra ngoài đường, nhưng mà đành phải kiềm chế online ngồi viết nhật ký cho lớp mình. I love you Hôm nay nhà tớ chỉ có hai mẹ con , anh tớ vừa đi công tác( khổ ko đc ở nhà xem đá bóng với mẹ con tớ).Thế nên hai mẹ con ngồi xem .Trong hiệp thứ nhất, Việt nam bị Thái lan dẫn trước với tỉ số 1-0, xem đến đây hai mẹ con tớ bùn thiu, than ngắn thở dài thế là việt nam hết hi vọng rùi Sad bùn wa!! Nhưng trong những phút cuối cùng của hiệp hai, (phải nói là những giây cuối cùng mới đúng chứ), anh Công vinh đã đánh đầu ghi bàn thắng quyết định.Mẹ tớ đag ngủ thấy tớ hô to wa bật cả dậy, tưởng có chuyện ji.Cuối cùng hai mẹ con chạy ngay xuống nhà dưới , bật cái tivi to lên để xem.Tớ vừa xem vừa sướng đến run người.IU Việt nam nhất!! cheers Tớ chỉ muốn chạy ngay ra sân vận động mỹ đình để hít không khí chiến thắng thui, nhưng mà thương mẹ tớ ở nhà một mình thế nên đành ở nhà nghe ngoài đường người ta hò hét vậy.Mọi người có ji thì pm chia sẻ với tớ nha.
tommy
tommy
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by xianxian Sun Dec 28, 2008 10:26 pm

hôhô... phút thứ 92... Công Vinh làm nên lịch sử....VN làm nên lịch sử ...đang ngồi trên ghế tý ngã...Ôi Công Vinh iu anh Công Vinh wá...iu các anh VN wá cơ....Đứa nào cũng mún ra đường nhưng điều kiện hok cho fép đành ở nhà tự sướng....hehe bounce bounce bounce
xianxian
xianxian
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Sun Dec 28, 2008 10:28 pm

Cho vai phat anh len cho no khong khi de anh em!!!
bounce
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by xianxian Sun Dec 28, 2008 10:33 pm

Lời kêu gọi Toàn quốc đua xe..... nguyên văn bức thư ngày 28-12-2008 có câu .....Hôm nay Vn chiến thắng ...bất kể đàn ông đàn bà , người già người trẻ, thằng điếc hay con mù ,ai có xe máy dùng xe máy ai hok có xe máy thì dùng xe đạp, xích lô, ôtô, xe ba bánh, máy cày, máy kéo, xe ủi, xe lu , xe tăng, máy bay............ tất cả hãy cùng đứng lên đua xe.. Basketball
Và theo lời bạn Trí 4T : ghi bàn là 1 nghệ thuật và anh ấy là 1 nghệ sỹ... I love you
Công Vinh no1 ....VN no1.... bounce
xianxian
xianxian
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by tommy Fri Jan 02, 2009 7:57 pm

Hôm nay vừa thi xong cái môn đối chiếu chết tiệt, thấy nhẹ nhõm quá cơ bounce bounce .Hôm qua tớ ở nhà mà chẳng học được cái ji cả, quyết định lớn lao là đi ngủ sớm để sáng mai sẽ học nhưng rùi ....Đến sáng hôm nay, khi tớ đèo thằng cháu tớ đi học, rẽ qua nhà bạn tớ thế là ngồi đấy bun mãi Very Happy Chiều đến lớp học ngữ âm nhưng mà có học đc ji đâu.Cái chỗ tớ ngồi, chúng nó toàn bun chuyện thui, làm tớ cũng phải đú đởn theo...Và cuối cùng cũng đến lúc vào phòng thi.Cô hương trông bọn tớ, hôm nay cô đã cố tình thả nhưng mà cô thúy quá đáng lắm Sad thả phòng cô ý để sang bắt bọn tớ huhu... may mà bạn sơn ngồi cạnh tớ có khả năng copi tài tình đã giúp tớ làm đc bài.Cám ơn bạn sơn nhìu nha!!^^.
tommy
tommy
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Fri Jan 02, 2009 8:18 pm

Hô hô, cả phòng thi quay máu lun, mình cũng có giấy ở trong túi ma chả dám bỏ ra, huhu, ko bít quay mà, hx. Thía là làm xong câu bài tập , quay lại lý thuyết mà đực mặt ra mà nhìn thui Crying or Very sad . May có ban Lệ hni ngồi trên, siêu sao làm xong bài sớm, ngồi đọc cho bạn Liên chép. Tớ thừa cơ hỏi bài bạn ý lun, thía là Lệ mở tấm lòng đại bác bắn cho tớ mấy câu, còn lại tớ tự thân vận động, vì thật ra cũng hết h ùi, hx. Làm bài chả tốt lém nhg mà thoai tạm thời thía, thấy nhẹ nhõm wá cơ cheers
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by Julia Fri Jan 02, 2009 8:43 pm

haha. xấu hổ quá cơ, hôm nay bị cô Thuý gõ đầu vì có tài liệu. Ngại ơi là ngại. Nhưng tình hình là cả lớp cùng quay nên cô cũng chả bắt. Sung sướng cái sự đời. Có bạn còn bị cô doạ cho đến 3 lần. vui ế chứ ... ! bounce bounce bounce bounce bounce
Julia
Julia
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by xianxian Fri Jan 02, 2009 9:24 pm

hôhô...thế là đã xong cái môn đối chiếu chít tiệt-cái môn mà học xong nhưng chẳng đứa nào bít là nó là cái jì nữa...trước hum thi mấy đứa vẫn còn tí tởn đi chơi phố hoa...hum sau thì đứa nào cũng tài liệu nhét hộp bút đứa nào ko có hộp bút thì túi áo(áo khoác thiệt là tiện lợi đó nghen)...vào fòng thi tớ cả chồng tớ(chú thik:Hiền B tức Quá Nhi) 2 đứa số báo danh gần cuối những tưởng được ngối cuối ....ngờ đâu vào fòng hết bàn cuối ùi thế là cô đẩy 2 đứa lên bàn 3 và 4(hình như đây là lần đầu tiên 2 đứa đi thi mà ko ngồi cạnh nhau)...thui ùi thế nì thì làm ăn jì đây...may wá hum ni cô Q.Nga trông fòng tớ hum ni cô dễ tính thiệt,đứa nào đứa nấy ra sức chép....chép chép chép nhanh ko có hết giờ...vậy mà vẫn ko chép hết bài pà kon ah:(...hình như trình chép của mình nó còn kém xa mấy bạn mà ko hiểu làm những cái jì mà xin cô đền tờ giấy thứ 2....hix phục mấy bạn đó thiệt.....
xianxian
xianxian
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by Harry Fri Jan 02, 2009 11:46 pm

Hom nay tui viet mot topic ve ban Tam, ai ngo bi ban Linh edit lai. Chan wa...

Harry
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nam

Bài gửi by xianxian Sat Jan 17, 2009 9:40 pm

hix hix....sáng ni bọn tớ mấy đứa còn sót lại vừa thi tiếng anh xong......chả bít là bài làm thế nào,cứ thi xong là có thể thở phào ùi......tớ chẳng bít là sáng ni tớ làm những cái jì nữa....tại mất tập trung wá àh...hix hix......
thui mọi chuyện kết thúc ùi nên tớ quyết tâm sẽ cố gắng...hi`...hô hào tí cho nó có khí thế......kết thúc kái nì để bắt đầu cho những thứ khác......phải thế thì mới thấu hiểu hơn cuộc sống nì.....hi`....có lẽ tớ vẫn trẻ kon wá ah........dần dần sẽ trưởng thành mùh...hi`....tớ fải cảm ơn mấy đứa (trong hội độc thân^^) nhìu nhìu.Cảm ơn mấy đứa nhá...hi`....nhưng mà nè t quay lại ùi là fải chào đón nhiệt tình nghe chưa...^^
xianxian
xianxian
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by VIP Sun Jan 18, 2009 12:11 am

M có lễ có lạt cho chị em là ko nhiệt tình cũng thành nhiệt tính hêt, he he.

Ngày cuối cùng ở trg mình, đến trg vắng hoe, đứa nào cũng dậy sớm đi thi, thi nhanh còn về, thi nhanh còn ăn Tết nào!!! Các sĩ tử lèo tèo nhà ta vác quả mặt đau đớn đi thi (như cụ Thuý chả hạn), thật là đối lập với cảnh các bạn đang tấp nập đi về, đồ đạc tay nách xách mang, ôi trớ trêu!!! Crying or Very sad . Bác Hiền A thì cứ bức xúc: Trời ạ, kí tầm nì đến thi lại nó còn đc hoãn!!! Sad ....
Trg vắng, trời lạnh, lác đác lá vàng rụng...và chúng ta đi thi...
Cửa hàng quanh trg đều đóng cửa, ai thèm bán hàng vào kí lúc nì nữa, lạnh, đói, đau đầu... và chúng ta đi thi...
(Trời, sao mà giống ng ngựa ngựa ng của Nguyễn Công Hoan!!!)

Híhí. sắp tới nghe giang hồ bàn tán xôn xao, trong khi danh tiếng của hội Quý tộc độc thân ta ngày càng vang xa, bạn Như bên 3t đang ngấp nghé mún vào, trong khi bác Buông nhà mình đang tính đến 1 buổi ra mắt hoành tráng, bác Tuấn 4t thì h là cơ chế 1 cửa ùi mà chậm chạp wé, có mấy kí jấy tờ mà lo mãi ko xong (trời ah, bác thật thà wá, đưa chúng nó ra hàng ốc 1 hôm, hay pizza j đấy cũng đc là chg nó kí cho hết chứ j muh!), trong khi bác Vân 6t ra khỏi hội đã lâu nay mà chưa thầy làm theo điều lệ của Hội (e hèm!), và chào đón sự trở lại của bác Hiền, chẹp chẹp , thật là nhìu hứa hẹn cho nhg vụ ăn chơi hậu Tết, hê hê, có bác nào có ý định tham ja thì nhanh chân, kẻô đất lành chim lại tranh nhau đậu , hô hô...
VIP
VIP
Hội quý tộc độc thân
Hội quý tộc độc thân

Nữ

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 3 trang 1, 2, 3  Next

- Similar topics